หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
สังกัด/โรงเรียน |
ตำแหน่ง/สาระวิชา |
พิมพ์ |
599 |
นายหัสรินทร์ ดอนดี |
กิ่วลมวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
600 |
นางสาวอันติกา เทพรักษาฤาชัย |
กิ่วลมวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
601 |
นางกัญกมล ศรีจันทร์ |
เกาะคาวิทยาคม |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
602 |
นางวราภรณ์ สุภายะ |
เกาะคาวิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
603 |
นายศรีวัย โญกาศ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
604 |
นางสาวจันทร์ประภา เตจาคำ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
605 |
นางกนกกร กอไธสง |
แจ้ห่มวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
606 |
นายวีรพล โตนะโพ |
แจ้ห่มวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
607 |
นายณัฐวุฒิ ยะรินทร์ |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
608 |
นางสาวดวงจันทร์ บานทรงกิจ |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
609 |
นางอัญชลี วงศ์ใหม่ |
เถินวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
610 |
นางสาวอัจฉรา ใจนันตา |
เถินวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
611 |
นางสาวพิสดา เมืองคำบุตร |
เถินวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
612 |
นายกฤษดา วงศ์หล้า |
ทาขุมเงินวิทยาคาร |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
613 |
นางสาวณปภัช ไชยวงค์ษา |
ทาขุมเงินวิทยาคาร |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
614 |
นายเศกสรรค์ อิทธิผล |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
615 |
นางสุวิกาญจน์สิริ พิจอมบุตร |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
616 |
นายประนอม ไทยกรรณ์ |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
617 |
ว่าที่ร้อยตรีกมลศิษฐ์ ชลมนัสสรณ์ |
ทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
618 |
นางสาวสาวิตรี มูลย่อง |
ทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
619 |
นายอนุชิต ศาสนา |
ทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
620 |
นายฐิติ นครสุวรรณ์ |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
621 |
นางทิพย์รัตน์ คำทิพย์ |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
622 |
นางกาญจนา ขอน้อย |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
623 |
นางศิริญญา หล้าเต็น |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
624 |
นางอรพินธ์ กันทะรัน |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
625 |
นางรัตนา อู่อรุณ |
น้ำดิบวิทยาคม |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
626 |
นางวรัญญา ถาวรวิสุทธิ์ |
น้ำดิบวิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
627 |
นายราชัน คำบุญเรือง |
บ้านแป้นพิทยาคม |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
628 |
นางศิราพร พุฒิเศรษฐ์ |
บ้านแป้นพิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
629 |
นางสาวชนิสรา พันวัน |
บ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
630 |
นางวัลภา อินทร์แปลง |
บ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
631 |
นายธนภพ กรุงวงศ์ |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
632 |
นายกิตติพล อนุรักษ์สุวรรณ |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
633 |
นางสาวจิณณ์ณิชา ศักดิ์สิริภาพร |
ประชารัฐธรรมคุณ |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
634 |
นางอรพิน ควรสุวรรณ |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
635 |
นายพินิจ ตาจีน |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
636 |
นางวันเพ็ญ กาจู |
ประชาราชวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
637 |
นางกชพรรณ ยอดใจ |
ประชาราชวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
638 |
นางนันท์นภัส ชลยศปกรณ์ |
ป่าซาง |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
639 |
นางอรัญญา วังกี |
ป่าซาง |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
640 |
นายปฐพี ธิงาเครือ |
ป่าตาลบ้านธิพิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
641 |
นางถิรวรรณ์ ใจบุญนอก |
ป่าตาลบ้านธิพิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
642 |
นางดอกรัก ทานิล |
โป่งหลวงวิทยา รัขมังคลาภิเษก |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
643 |
สิบเอกพงศ์กิติ แก้วกิติ |
โป่งหลวงวิทยา รัขมังคลาภิเษก |
ผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
644 |
นางดุจดาว ต๊ะเขื่อนแก้ว |
เมืองปานพัฒนวิทย์ |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
645 |
นางอุทุมพร เกิดมงคล |
เมืองปานพัฒนวิทย์ |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
646 |
นางสาวอัมพร ฝั้นอุด |
เมืองปานวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
647 |
นายสุรัตน์ ฟูเต็มวงค์ |
เมืองปานวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
648 |
นางสาวชุติชมกานต์ บุญทา |
เมืองมายวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
649 |
นายอภิวัฒน์ อภิวงค์งาม |
เมืองมายวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
650 |
นางอัมพร วรรณแก้ว |
แม่ตืนวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
651 |
นางสาวชนกขวัญ ศรีคำ |
แม่ตืนวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
652 |
นางเกสร ศรีสวย |
แม่ทะประชาสามัคคี |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
653 |
นางพิรญาณ์ ทีโม |
แม่ทะประชาสามัคคี |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
654 |
นายอนันต์ เกตุบำรุง |
แม่ทะพัฒนศึกษา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
655 |
นางทิชากร สุขยืน |
แม่ทะพัฒนศึกษา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
656 |
นายณรงค์ฤทธิ์ อินทะ |
แม่ทะพัฒนศึกษา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
657 |
นายปฐมพงษ์ ธรรมลังกา |
แม่ทะวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
658 |
นางคำสุข ด้วงประสิทธิ์ |
แม่ทะวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
659 |
นางสุจิลา คติศิริกุญชร |
แม่ทาวิทยาคม |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
660 |
นายศักดิ์นรินทร์ รักอ่อน |
แม่ทาวิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
661 |
นางสาวศรีวรรณ อุทธาเครือ |
แม่พริกวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
662 |
นางณิชพันธ์ อินทรีย์สังวร |
แม่พริกวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
663 |
นางสาวอำไพ รังน้อย |
แม่พริกวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
664 |
นายกฤษฎา มณีเชษฐา |
แม่เมาะวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
665 |
นางณิชกานต์ ทิพพระหา |
แม่เมาะวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
666 |
นายวีระยุทธ์ มณีวรรณ์ |
แม่สันวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
667 |
นางอิสริยาภรณ์ ปรังการ |
แม่สันวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
668 |
นางสาวดวงเดือน จิตอารีย์ |
ลำปางกัลยาณี |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
669 |
นางนงนุช แสนเงิน |
ลำปางกัลยาณี |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
670 |
นายธีรภัทร์ เทพคำ |
วชิรป่าซาง |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
671 |
นางรุจิรา ชัยวัง |
วชิรป่าซาง |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
672 |
นายสมชาย พันธุ์สันติกุล |
วังเหนือวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
673 |
นางสาววันเพ็ญ คิดอ่าน |
วังเหนือวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
674 |
นายธนพงศ์ พรหมเรืองฤทธิ์ |
วังเหนือวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
675 |
นางศิรกาญจน์ จงสิริวัฒน์ |
เวียงเจดีย์วิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
676 |
นางสาวศิริพร สลีอ่อน |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
677 |
นางสมหวัง หล้าหนัก |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
678 |
นางพิมลพร เดชะบุญ |
เวียงตาลพิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
679 |
นางยุพิน กมลวิจิตร |
เวียงตาลพิทยาคม |
ผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
680 |
นางสวลี มีมานะ |
เวียงมอกวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
681 |
นางสาวสุพัตรา ชัยธีรธรรม |
เวียงมอกวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
682 |
นายถิรวุฒ สุตาลังกา |
สบจางวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
683 |
ว่าที่ ร.ต.ยุทธนา เทพอาวุธ |
สบจางวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
684 |
นางสาวกัณห์ญาวีพ์ ศิริน่าน |
สบจางวิทยา |
ผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
685 |
นายอนุเทพ ชาประดิษฐ์ |
สบปราบพิทยาคม |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
686 |
นางสุภาพร เจริญผล |
สบปราบพิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
687 |
นายธนากร อาทะเดช |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
688 |
นางดาราวรรณ นนทวาสี |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
689 |
นางมินตรา ปอกเครือ |
เสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
690 |
นางฐิตารฎาฏ์ อมรสิริหิรัญ |
เสริมงามวิทยาคม |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
691 |
นายพนัชกร ไชยานนท์ |
เสริมงามวิทยาคม |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
692 |
นายอภิวัฒน์ ปุกคะ |
ห้างฉัตรวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
693 |
นายรณยุทธิ์ งามเจริญ |
ห้างฉัตรวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
694 |
นางสาวสุธาสินี ประพฤติ |
ห้างฉัตรวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
695 |
นางสาวล้านนา มาปลูก |
ไหล่หินวิทยา |
รองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|
696 |
นางดวงดาว เรือนอินทร์ |
ไหล่หินวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
697 |
นางสาวอนุธิดา กิติยะ |
ไหล่หินวิทยา |
ครูผู้รับผิดชอบ |
|
698 |
นายภัทรวิชญ์ กานันใจ |
อุโมงค์วิทยาคม |
รักษาการรองผู้อำนวยการสถานศึกษา |
|