หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
สถานศึกษา |
ประเภทผู้รับรางวัล |
พิมพ์ |
1575 |
นายวิโรจน์ ชมภูศรี |
โรงเรียนวชิรป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1576 |
นางสาวเสาวนิต ปงก๋าวงศ์ |
โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1577 |
นางอัมไพพรรณ ไวทย์เวทย์ |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1578 |
นางสาวอัจฉิมา พันธุ์อร่าม |
โรงเรียนแม่เมาะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1579 |
นางสาวเอื้อมเดือน ปินตาวะนา |
โรงเรียนบ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1580 |
นางมงคลยา พานดง |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1581 |
นายเสนีย์ จินตกสิกรรม |
โรงเรียนแม่สันวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1582 |
นางสาวสันธิยา สุธา |
โรงเรียนเวียงมอกวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1583 |
นางสาวศิรินญา แก้วสิทธิวงศ์ |
โรงเรียนทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1584 |
นางปภาดา รัตนประทีป |
โรงเรียนเวียงตาลพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1585 |
นายชยพล ชัยมงคลกุล |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1586 |
นางสาวอรพรรณ คำกาศ |
โรงเรียนทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1587 |
นายอภิรัตน์ กาชัย |
โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1588 |
นางสาวจันทนา ชัยชนะ |
โรงเรียนทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1589 |
นางสุพัตรา ผูกพันธ์ |
โรงเรียนทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1590 |
นางสุธาทิพย์ ต๊ะคำวรรณ |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1591 |
นางสาวสุทธาสินี ไชยรังษี |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1592 |
นายถิรวุฒ สุตาลังกา |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1593 |
นายอุเทน ระวังวงศ์ |
โรงเรียนแจ้ห่มวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1594 |
นายประสงค์ เลิศสมบัติพลอย |
โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1595 |
นางดาวรุ่ง อินทนนท์ |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1596 |
นางชูศรี วงศ์วิวัฒน์ |
โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1597 |
นางสาวเปรมยุดา อินจันตา |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1598 |
นางสาวกิตติยา แก้วสิงห์ |
โรงเรียนสบปราบพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1599 |
นางสาวชนกขวัญ ศรีคำ |
โรงเรียนแม่ตืนวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1600 |
นางทรงลักษณ์ ชาวผ้าขาว |
โรงเรียนแม่ทะพัฒนาศึกษา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1601 |
นางสาวธนวดี กระจ่างจิต |
โรงเรียนเมืองปานวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1602 |
นางสาวรุ้งทิพย์ สุนันตา |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1603 |
นางสาวชนกนันท์ ขามะวัน |
โรงเรียนเวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1604 |
นางศิริญญา หล้าเต็น |
โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1605 |
นายโสตถิพงศ์ รัตนา |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1606 |
นายณัฐภรณ์ พันธวงค์ |
โรงเรียนอุโมงค์วิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1607 |
นายวีระยุทธ มณีวรรณ์ |
โรงเรียนแม่สันวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1608 |
กิติชัย สุนะเสน |
โรงเรียนแม่ทะประชาสามัคคี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1609 |
นางสาวอำพร ประชุมทรัพย์ |
โรงเรียนป่าตาลบ้านธิพิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1610 |
นางสาวเขมนิจ คำปิว |
โรงเรียนน้ำดิบวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1611 |
นายอนันต์ เกตุบำรุง |
โรงเรียนแม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1612 |
นางรัตนา คำตาบุตร |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1613 |
นายทวี เขื่อนแก้ว |
โรงเรียนลำปางกัลยาณี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1614 |
นายฐิติ นครสุวรรณ์ |
โรงเรียนทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1615 |
นางสาวล้านนา มาปลูก |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1616 |
นางสาวจิณณ์ณิชา ศักดิ์สิริภาพร |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1617 |
นางรัตนา อู่อรุณ |
โรงเรียนน้ำดิบวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1618 |
นายหัสรินทร์ ดอนดี |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1619 |
นายอดิเรก สัญญะเขื่อน |
โรงเรียนแม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1620 |
นางสาวจิณณ์ณิชา ศักดิ์สิริภาพร |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1621 |
นางสาวษมาภรณ์ สายวงศ์ปัญญา |
โรงเรียนแม่สันวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1622 |
นางสาวกวิลัยพร พันธ์ศิริ |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1623 |
นางสาวนรัฐภรณ์ ประทุมธา |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1624 |
นางสาวกนกวรรณ วงศ์ษายะ |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1625 |
นางสาวอรวรรณ มีแก้ว |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1626 |
นายโยธิน ศิริกาญจนางกูร |
โรงเรียนโป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1627 |
นางสาวอัมพร ฝั้นอุด |
โรงเรียนเมืองปานวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1628 |
ว่าที่ร้อยตรีกมลศิษฐ์ ชลมนัสสรณ์ |
โรงเรียนทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1629 |
นางกัญกมล ศรีจันทร์ |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1630 |
นางรติมา ปฤษฎางคเดชา |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ลำพูน |
วิทยากร |
|
1631 |
นางศิรกาญจน์ จงสิริวัฒน์ |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ลำพูน |
วิทยากร |
|
2342 |
นายภัทรพงศ์ จำปาวัน |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|