หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
สังกัด/โรงเรียน |
ประเภท |
พิมพ์ |
2723 |
นางสวลี มีมานะ |
เวียงมอกวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2724 |
นางสาวสันธิยา สุธา |
เวียงมอกวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2725 |
ว่าที่ร้อยตรีเฉลิมศักดิ์ นนทมาลย์ |
เมืองมายวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2726 |
นายปฐมพงษ์ ธรรมลังกา |
เมืองมายวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2727 |
นายสมบัติ อุตรัตน์ |
แม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2728 |
นายณรงค์ฤทธิ์ อินทะ |
แม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2729 |
นายยงยุทธ กันไชยสัก |
ทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2730 |
นางสาวอรพรรณ คำกาศ |
ทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2731 |
นางสาวณัฐริกา อมรรัตน์กูลกิจ |
ทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2732 |
นางยุพิน กมลวิจิตร |
เวียงตาลพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2733 |
นางปภาดา รัตนประทีป |
เวียงตาลพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2734 |
นายนฤทธิ์ เถื่อนเจริญ |
เวียงตาลพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2735 |
นายพรศิลป์ สิงห์ทอง |
ไหล่หินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2736 |
นางสาวอนุธิดา กิติยะ |
ไหล่หินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2737 |
นางรัตนา คำตาบุตร |
ไหล่หินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2738 |
นายพิทักษ์ สร้อยสิริกุล |
แจ้ห่มวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2739 |
นางสาววินัฎฐา นันตะสุข |
แจ้ห่มวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2740 |
นายผจญ ภักดีวิวัฒน์ |
แม่ทะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2741 |
นายภัทรพงศ์ จำปาวัน |
แม่ทะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2742 |
นางสาวอรพิม เพิ่มสมัคร |
แม่ทะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2743 |
นายประดิษฐ์ วังพฤกษ์ |
น้ำดิบวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2744 |
นางสาวเขมนิจ คำปิว |
น้ำดิบวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2745 |
นายเสกสรรค์ พิทักษ์ทา |
ประชาราชวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2746 |
นางนุชธิชา ทินวงษ์ |
ประชาราชวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2747 |
นางณัฐสุดา ท้าวเขื่อน |
ประชาราชวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2748 |
นางสาวชนิสรา พันัน |
บ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2749 |
นางสาวนงเยาว์ อินตะชุ่ม |
บ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2750 |
นางสาวกุลธิดา ภูดอนตอง |
บ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2751 |
นายประมูล ภูครองแถว |
แม่ทาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2752 |
นางดวงแก้ว เทพสุวรรณ |
แม่ทาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2753 |
นางจารุวรรณ เชี่ยวชาญ |
แม่ทาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2754 |
นางนิลาวรรณ วงศ์เรือน |
อุโมงค์วิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2755 |
นายอนันต์ จันทร์เพ็ญ |
อุโมงค์วิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2756 |
นายเจนภพ ยศบุญเรือง |
เกาะคาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2757 |
นางสาวสุทธาสินี ไชยรังษี |
เกาะคาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2758 |
นางสาวสิรินยา บุญสืบ |
เกาะคาวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2759 |
นายนิพนธ์ ไชยเจริญ |
ทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2760 |
นายปิยฉัตร ไชยแก้ว |
ทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2761 |
นางสาวอธิฐาน ปันงาม |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2762 |
นายธนากร คันใจ |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2763 |
นางสาวอรุณีย์ กองนาค |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2764 |
นางอัมไพพรรณ์ ไวทธเวทธ |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2765 |
นายสมบัติ จันทร์สุริยะ |
แม่เมาะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2766 |
นางภาวี อุ่นจิตร |
แม่เมาะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2767 |
นางสาวอัจฉิมา พันธุ์อร่าม |
แม่เมาะวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2768 |
นายธีระศักดิ์ แก้วสุข |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2769 |
นายประสงค์ เลิศสมบัติพลอย |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2770 |
นายอภิชาติ อินมะกอก |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2771 |
นางกิ่งกาญจน์ โสภาวิบูลรัตน์ |
บ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2772 |
นางสาวเอื้อมเดือน ปินตาวะนา |
บ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2773 |
นางสาวยุพิน คำหน้อย |
บ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2774 |
นางธีรดา แก้วบุญปัน |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2775 |
นางสาวศิรินญา แก้วสิทธิวงศ์ |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2776 |
นางทิพย์รัตน์ คำทิพย์ |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2777 |
นายดำรงค์ ตุลาสืบ |
วังเหนือวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2778 |
นายสุทัศน์ ไชยมูลเงิน |
วังเหนือวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2779 |
นางสาวอุบลรัตน์ สุภายอง |
วังเหนือวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2780 |
นางสาวณวรา วงค์โสมะ |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2781 |
นางสาวกนกวรรณ วงศ์ษายะ |
ส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2782 |
นางอัญชลี วงศ์ใหม่ |
เถินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2783 |
นายวสันต์ สายเหมย |
เถินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2784 |
นางสาวสาวิตรี บุญเชื่อม |
เถินวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2785 |
นายกิตติ ปานมี |
วชิรป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2786 |
นายปฐวี แสงยาสมุทร |
วชิรป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2787 |
นางทิพย์อุบล ศิริบูลย์ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2788 |
นายชูศักดิ์ อุดอิ่นแก้ว |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2789 |
นายนริศ บุญญานุพงศ์ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2790 |
นายเธวิญ เย็นใจ |
กิ่วลมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2791 |
นางอรนุช ปานแม้น |
กิ่วลมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2792 |
นางนฤมล สกุลไทย |
กิ่วลมวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2793 |
นางสาวกนกพร นิลแพทย์ |
ลำปางกัลยาณี |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2794 |
นายอนุฤทธิ์ ปกติจิต |
เสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2795 |
นางสาวจันทิมา ยะชะระ |
เสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2796 |
นายประนอม ไทยกรรณ์ |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2797 |
นางสรัญญา เรือนคำ |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2798 |
นางสิริภางค์ ขาวปอน |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2799 |
นางรติมา ปฤษฎางคเดชา |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2800 |
นางสาวจันจิรา ขามะวัน |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2801 |
นางสาวภาวิณี ศรีกระจ่าง |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2802 |
นายวิชิต อินนันไชย |
เสริมงามวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2803 |
นางสุดเฉลียว ไทยกรรณ์ |
เสริมงามวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2804 |
นางสาวจุรีรัตน์ ปงผาบ |
เสริมงามวิทยาคม |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2805 |
นายสุทิน คงสนุ่น |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2806 |
นายธีรภัทร แปงคำ |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2807 |
นางสาวปานฤทัย บ้านคุ้ม |
เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2808 |
นายอรรถพงษ์ เฟื่องฟู |
ป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2809 |
นายสุชาติ ฝ่ายเทศ |
ป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2810 |
นางกนกพร อุสาหะพงษ์สิน |
ป่าซาง |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2811 |
นายอภิวัฒน์ ปุกคะ |
ห้างฉัตรวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2812 |
นางกรณิศ หาญกิจอุดมสุข |
ห้างฉัตรวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2813 |
นายธนโชติ วงค์ดวง |
ห้างฉัตรวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2814 |
สิบเอกพงศ์กิติ แก้วกิติ |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2815 |
นายโยธิน ศิริกาญจนางกูร |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2816 |
นายกมลภพ วสิษฐวุฒิ |
โป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2817 |
นายธำรงค์ หน่อเรือง |
แม่ตืนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2818 |
นางสาวลำเพา สุภะ |
แม่ตืนวิทยา |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2819 |
นายเสกสรรค์ แสงศิวาพร |
เมืองปานพัฒนวิทย์ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2820 |
นายบุรินทร์ ทิพย์ชะ |
เมืองปานพัฒนวิทย์ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2821 |
นางขวัญหทัย วุฒิการณ์ |
เมืองปานพัฒนวิทย์ |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|
2822 |
นางสาวกลิ่นสุคนธ์ งามสวย |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ผู้เข้าร่วมการอบรม |
|