หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
หน่วยงาน/สถานศึกษา |
ประเภทเกียรติบัตร |
พิมพ์ |
2192 |
นางสาววิไลวรรณ ยะสินธ์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2193 |
นายสัมฤทธิ์ กอไธสง |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2194 |
นางสาวรสสุคนธ์ ปลื้มจิตต์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2195 |
นางอรพรรณ อินทร์ต๊ะสืบ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2196 |
นายมนตรี นันไชย |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2197 |
นางสาวอริญา วงค์ชัย |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2198 |
นางมัณฑณา ลิ้มตระกูล |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2199 |
นาวสาวกนกวรรณ บุญสูง |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2200 |
นายลัญจกร ผลวัฒนะ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2201 |
นางสาววศินี วนรัตน์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2202 |
นายชวพล แก้วศิริพันธ์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2203 |
นายฏิชมากรณ์ ยศวงค์เรือน |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2204 |
นางสาวิตตรี ยุชมภู |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2205 |
นางดาววรรณ สินธุบุญ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2206 |
นางนิธิวดี วีเกต |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2207 |
นายบัณฑูรย์ ธิแก้ว |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2208 |
นางนภัสวรรณ ทาไชยวงค์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2209 |
นางสาวนลินา เลาสูง |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2210 |
นายเดชกำพล เจดีย์ยอด |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2211 |
นางวัชรี สิทธิวงศ์ |
โรงเรียนสพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2212 |
นางสาวอัญชลีพร เชียงพันธ์ |
โรงเรียนสพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2213 |
นางสาวบุษยา ฟองสม |
โรงเรียนสพม.ลำปาง ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2214 |
นายสายัณห์ จันทร์ตาลบ |
โรงเรียนเวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2215 |
นายประทีป คำเรืองฤทธิ์ |
โรงเรียนแม่ตืนวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2216 |
นายอัตสิริ ศรีวิราช |
โรงเรียนเวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2217 |
นายจักรพงษ์ บานงาม |
โรงเรียนเมืองปานพัฒนวิทย์ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2218 |
นางสาวกัญญ์วรา มูลยะ |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2219 |
นายโสตถิพงศ์ รัตนา |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2220 |
นางสาวสุภัทราภา ป๋าเมืองมูล |
โรงเรียนโป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2221 |
นายสุธรรม ปั้นสวย |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2222 |
นางสาววัลยา แก้วน้อย |
โรงเรียนแม่พริกวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2223 |
นายเสน่ห์ ชุมแสน |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2224 |
นายธนโชติ วงค์ดวง |
โรงเรียนห้างฉัตรวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2225 |
นางเพ็ญศรี รุ่งฉัตร |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2226 |
นางสาวมัญชรี สนิทวงศ์ |
โรงเรียนแม่เมาะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2227 |
นายภาคภูมิ มั่นประสงค์ |
โรงเรียนแม่สันวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2228 |
นางสาวมนัส จันเดช |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2229 |
นายวัชราวุฒิ บริบาล |
โรงเรียนป่าตาลบ้านธิพิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2230 |
ว่าที่ร้อยตรีวรัญญู เรือนคำ |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2231 |
นายวิทยา ต๊ะนางอย |
โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2232 |
นางสาวอัมพร ฝั้นอุด |
โรงเรียนเมืองปานวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2233 |
นางวรากร น่วมถนอม |
โรงเรียนเถินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2234 |
นางสาวเกษสุดา วังวงศ์ |
โรงเรียนเถินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2235 |
นายธีรดลย์ สามัคคี |
โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2236 |
นายอุดมศักดิ์ แสนจิตต์ |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2237 |
นางอังค์สุมาริน ปาละจะเร |
โรงเรียนสบปราบพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2238 |
นางสาวกันยาวีร์ โสลา |
โรงเรียนแม่ทาวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2239 |
นายชัยพิชิต อุดคำมี |
โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2240 |
นายสุชัช ทัศนีย์คติ |
โรงเรียนป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2241 |
นางสาวศรัณญา ใจสาร |
โรงเรียนบ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2242 |
นายจักรพันธ์ วงศ์เขียวศิริ |
โรงเรียนประชาราชวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2243 |
นายฐิติกร หล้าวงศ์ษา |
โรงเรียนลำปางกัลยาณี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2244 |
นางทับทิม พิทักษ์เขตขัณฑ์ |
โรงเรียนทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2245 |
ว่าที่ร้อยตรีพงศกร สุริยะ |
โรงเรียนทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2246 |
นายสำราญ ทวีสุขตระกูล |
โรงเรียนทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2247 |
นายกิติชัย สุนะเสน |
โรงเรียนแม่ทะประชาสามัคคี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2248 |
นางนันทชา จันทรธรรม |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2249 |
ว่าที่ร้อยตรีสิทธิชัย วงค์คม |
โรงเรียนบ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2250 |
นางมณีรัตน์ สิทธิกูล |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2251 |
นางสุทธิชา ไพรบูรณ์ |
โรงเรียนน้ำดิบวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2252 |
นายสุรชัย จอมแปง |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2253 |
นางสาวธัญญารัตน์ เลาเงิน |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2254 |
นางรุจิรา ชัยวัง |
โรงเรียนวชิรป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2255 |
นางสาวอรพรรณ คำกาศ |
โรงเรียนทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2256 |
นายวุฒิกรณ์ ปั้นแก้ว |
โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2257 |
นางสาวธัญญารัตน์ เลาเงิน |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2258 |
นางทรงลักษณ์ ชาวผ้าขาว |
โรงเรียนแม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2259 |
นางสาวณัฐพร รอดปิ่นดี |
โรงเรียนเวียงมอกวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
2556 |
น.ส.อารีรัตน์ ชมภู |
ครูโรงเรียนอุโมงค์วิทยาคม |
กรรมการ |
|
2557 |
นายเดชกำพล เจดีย์ยอด |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2558 |
น.ส.ภัทรมาศ ปินใจ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2559 |
น.ส.ปัทมา ฮูเซน |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2560 |
นายปุณยากร เหล่าวัฒนพงศ์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2561 |
นางนงคราญ หล้าสมบูรณ์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2562 |
นายวสันต์ ขัดชุ่มแสง |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2563 |
นายอาดูล นาระกิจ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2564 |
น.ส.จุฑามาศ วงศ์ชัยบุตร |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2565 |
น.ส.ระพีพันธ์ กันธิมา |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2566 |
นางอมรพรรณ อินทร์ต๊ะสืบ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2567 |
นายสุทัศชัย จันโท |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2568 |
นางพัชรินทร์ แต้มคม |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2569 |
น.ส.นราภรณ์ นันทสุวรรณ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2570 |
น.ส.มุขระวี ฆบูชา |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2571 |
นายรณชัย พิชิตสันต์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2572 |
นายพีรวุทธิ์ สีตาบุตร |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2573 |
นายประสิทธิ์ ธรรมใจ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2574 |
นางพงษ์อมร ปันปวง |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2575 |
นางณัฐรดา กิติศรี |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2576 |
น.ส.ชมพูนุท ใจคำปัน |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2577 |
น.ส.กาญจนา อุ่นจันตา |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2578 |
นางศศิธร บุญชุม |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|
2579 |
นายกฤตติภูมิ เขียวคำสุข |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
กรรมการ |
|