หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
หน่วยงาน/สถานศึกษา |
ประเภทผู้รับเกียรติบัตร |
พิมพ์ |
1317 |
นางระพี ไกรภพ |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1318 |
นายหัสรินทร์ ดอนดี |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1319 |
นางศิรประภา ตันติวานิช |
โรงเรียนแม่ทะประชาสามัคคี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1320 |
นางอารีย์ มหาพรหม |
โรงเรียนแม่ทะประชาสามัคคี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1321 |
นางกิติชัย สุนะเสน |
โรงเรียนแม่ทะประชาสามัคคี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1322 |
นางนงนุช ชัยนันตา |
โรงเรียนสบปราบพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1323 |
นางสาวสิทธิณี เหลาพล |
โรงเรียนสบปราบพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1324 |
นางนงนุช ห้องพ่วง |
โรงเรียนแจ้ห่มวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1325 |
นางสายพิน วิจิตรจรัสแสง |
โรงเรียนแจ้ห่มวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1326 |
นางมินตรา ปอกเครือ |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1327 |
นายนวพล วงศ์นันตา |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1328 |
นางณัฐสุดา ท้าวเขื่อน |
โรงเรียนประชาราชวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1329 |
นายจักรพันธ์ วงศ์เขียวศิริ |
โรงเรียนประชาราชวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1330 |
นางจรรยา แจ้งมงคล |
โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1331 |
นางอุบล พิทักษ์ทา |
โรงเรียนบุญวาทย์วิทยาลัย |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1332 |
นางจุฬารัตน์ วิทยาพูน |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1333 |
นางสาวมณีรัฒนพรณ์ วงศ์ศรี |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1334 |
นางวลัยพรรณ พัฒนเจริญกร |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1335 |
นางสิลิลลัคน์ เย็นใจ |
โรงเรียนห้างฉัตรวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1336 |
นางสาวเบญญาภา เพียขันธ์ |
โรงเรียนห้างฉัตรวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1337 |
นางพิทยาภรณ์ ทารัตน์ |
โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1338 |
นายวิทยา ต๊ะนางอย |
โรงเรียนเสริมงามวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1339 |
นางสาวล้านนา มาปลูก |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1340 |
นางสาวจิตธกานต์ แผ่นคำ |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1341 |
นางสาวศุภพร ใจปินตา |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1342 |
นายภาณุ จำปาทอง |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1343 |
นางวาทิณี ท้าวใจยา |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1344 |
นางอมรภัค ธรรมสุภา |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1345 |
นางสาวกันต์ฤทัย กุญศรีวรินทร์ |
โรงเรียนแม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1346 |
นายพัลดนัย ชัยยา |
โรงเรียนแม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1347 |
นางดอกรัก ทานิล |
โรงเรียนโป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1348 |
นายกมลภพ วสิษฐวุฒิ |
โรงเรียนโป่งหลวงวิทยา รัชมังคลาภิเษก |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1349 |
นางสาวปัทมา มณีเพชร |
โรงเรียนเวียงตาลพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1350 |
นางสมหมาย กันธิดา |
โรงเรียนเวียงตาลพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1351 |
นางสุวินตา ดีแท้ |
โรงเรียนเวียงมอกวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1352 |
นางสาวสโรชินี สิทัน |
โรงเรียนเวียงมอกวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1353 |
นางสุวลี มีมานะ |
โรงเรียนแม่เมาะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1354 |
นางชนกนันท์ อุ่นอารมณ์ |
โรงเรียนแม่เมาะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1355 |
นางเกษณี เครือกลางรงค์ |
โรงเรียนวังเหนือวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1356 |
นางสุพรรษา ติ๊บปาละวงศ์ |
โรงเรียนวังเหนือวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1357 |
นายสุทธิพงษ์ มีสุข |
โรงเรียนแม่สันวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1358 |
นางสุภาพ วงค์ษา |
โรงเรียนแม่สันวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1359 |
นางสาวอำไพ รังน้อย |
โรงเรียนแม่พริกวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1360 |
นางสาวสุนิสา วางมือ |
โรงเรียนแม่พริกวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1361 |
นางสาวนงค์ลักษณ์ คำพรหม |
โรงเรียนแม่พริกวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1362 |
นางสาวสุพัตรา ประสิทธิกานนท์ |
โรงเรียนเถินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1363 |
นายวิญญู รุจิระปรีชากุล |
โรงเรียนเถินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1364 |
นางสาวแสงเดือน ท่าดี |
โรงเรียนเถินวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1365 |
นางสาวศิรินญา แก้วสิทธิวงศ์ |
โรงเรียนทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1366 |
นายธิปไตย รุ่งเลิศ |
โรงเรียนทุ่งอุดมวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1367 |
นายสถิตย์ ขาวปอน |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1368 |
นางสาวนฤมล จำอินทร์ |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1369 |
นางทิตยา อินแสง |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1370 |
นางสาวสุภาวดี ใจดี |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1371 |
นางพิสมัย ศรีสุขา |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1372 |
นางสาวติณณ์ณัชชา โจ้นทรา |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1373 |
นายรณชัย แก้วในชุมภูทอง |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1374 |
นายปฐมพงษ์ ธรรมลังกา |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1375 |
นางดุจดาว ต๊ะเขื่อนแก้ว |
โรงเรียนเมืองปานพัฒนวิทย์ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1376 |
นางสาวสายฝน ปาเมืองมูล |
โรงเรียนเมืองปานพัฒนวิทย์ |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1377 |
นางสาววราพร รัศมีจาตุรงค์ |
โรงเรียนลำปางกัลยาณี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1378 |
นางสาวรุจิรัตน์ เป็งสา |
โรงเรียนลำปางกัลยาณี |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1379 |
นางสาวสุทธาสินี มากสุข |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1380 |
นายถิรวุฒ สุตาลังกา |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1381 |
นางสาวปัทมาวรรณ ปัญญาเครือ |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1382 |
ว่าที่ร้อยตรียุทธนา เทพอาวุธ |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1383 |
นางสาวนิภา ฤทธิไตรภพ |
โรงเรียนเมืองปานวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1384 |
นางสาวรัศมีนภัส กิตติวัฒนานุกุล |
โรงเรียนเมืองปานวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1385 |
นายสิริพันธุ์ จันทราศรี |
โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1386 |
นายณัชนนท์ แสนศรี |
โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1387 |
นางสาวกัลยรัตน์ ดีนุ |
โรงเรียนทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1388 |
นายสุทธินันท์ ญาณะตัน |
โรงเรียนทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1389 |
นางแจ่มจรัส คำวงษา |
โรงเรียนทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1390 |
นางสาวสุภาพร เป็งปิง |
โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1391 |
นางสาวอำไพ สิทธิกาน |
โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1392 |
นางยาใจ ทาแป้น |
โรงเรียนบ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1393 |
นางสาวเจนจิรา แก้วมามือ |
โรงเรียนบ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1394 |
นางสาววรัชนก มะกอกคำ |
โรงเรียนวชิรป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1395 |
นางรุจิรา ชัยวัง |
โรงเรียนวชิรป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1396 |
นางเกษณี เครือกลางรงค์ |
โรงเรียนป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1397 |
นางชนกนันท์ ทะนานแก้ว |
โรงเรียนป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1398 |
นายชินภัทธ์ เดชผล |
โรงเรียนป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1399 |
นางสาวลีลาวดี ปละอุด |
โรงเรียนป่าซาง |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1400 |
นางสาวพัชรารัตน์ ขัดแสน |
โรงเรียนเวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1401 |
นางสาวบุญเรือน อุดสม |
โรงเรียนเวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1402 |
นางกิ่งกาน กองแสง |
โรงเรียนแม่ตืนวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1403 |
นายอุรุพงษ์ วิทยาพูน |
โรงเรียนแม่ตืนวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1404 |
นางสาวสิริรักษ์ เกิดดี |
โรงเรียนป่าตาลบ้านธิพิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1405 |
นางสาวอาทิตยา แสนแก้วกาศ |
โรงเรียนป่าตาลบ้านธิพิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1406 |
นางสาวธิดาพร เซอร์ |
โรงเรียนทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1407 |
นางสาวสาวิตรี มูลย่อง |
โรงเรียนทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1408 |
นางสาวทัศนียา ตาแก้ว |
โรงเรียนส่วนบุญโปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1409 |
นายจักรพงษ์ นาสมปอง |
โรงเรียนส่วนบุญโปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1410 |
นางสาวอัมพิกา ติ๊บกวาง |
โรงเรียนน้ำดิบวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1411 |
นางสาวปัญญ์ชลี บ้านเรือน |
โรงเรียนน้ำดิบวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1412 |
นางพัชรินทร์ พรทรานนท์ |
โรงเรียนบ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1413 |
นางพัชราภรณ์ ทองมาก |
โรงเรียนบ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1414 |
นางสาวนัฏฐิยา เมืองอินทร์ |
โรงเรียนอุโมงค์วิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1415 |
นางสาวเจนจิรา อินกองงาม |
โรงเรียนอุโมงค์วิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|
1416 |
นางภูสิตา จินดาหลวง |
โรงเรียนแม่ทาวิทยาคม |
ผู้ผ่านการอบรม |
|