หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
สังกัด/โรงเรียน |
ประเภท |
พิมพ์ |
1905 |
โรงเรียนทุ่งอุดมวิทยา |
|
ด้านวิชาการ |
|
1906 |
โรงเรียนลำปางกัลยาณี |
|
ด้านวิชาการ |
|
1907 |
นางสาวภัทรมาศ ปินใจ |
|
ด้านวิชาการ |
|
1908 |
นางพนิดา สุประการ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1909 |
นายนาวิน พูลสวัสดิ์ |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านวิชาการ |
|
1910 |
นางศุทธินี ไชยรินทร์ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1911 |
นางสาวณัฐชญา ยศข่าย |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านวิชาการ |
|
1912 |
นางอำไพ หน่อเรือง |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านวิชาการ |
|
1913 |
นางกาญจนา ขอน้อย |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ด้านวิชาการ |
|
1914 |
นางสาวสิริญา ศรีชัย |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1915 |
นางจงกลณี ภักดีเจริญ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1916 |
นางกิ่งลดา หมื่นสันธิ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1917 |
นางสาวนารีรัตน์ จัดสวย |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1918 |
นางฆัสรากร วงค์ไชย |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านวิชาการ |
|
1919 |
นางสาวสุพรรณี กาทอง |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1920 |
นายกิติศักดิ์ พรมคำ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1921 |
นางสาวจิราวรรณ ใจเรือน |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านวิชาการ |
|
1922 |
นางสาวนันทวัน โชติวนาวรรณ |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านวิชาการ |
|
1923 |
นางลลิตา ประชุมฉลาด |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1924 |
นายปฐวี มณีวงศ์ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1925 |
นางเบญญาภา เครือสบจาง |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1926 |
นางสาวอัจฉรา ชื่นใจ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1927 |
นางสาววีนา ศรีสมพันธ์ |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านวิชาการ |
|
1928 |
นางสาวกนกพร นิลแพทย์ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1929 |
นางศรีนวย สำอางค์ศรี |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านวิชาการ |
|
1930 |
นางสาวพิมพ์พรรณ ยศเมา |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านวิชาการ |
|
1931 |
โรงเรียนแม่พริกวิทยา |
|
ด้านบริหารจัดการ |
|
1932 |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการเขลางค์นคร |
|
ด้านบริหารจัดการ |
|
1933 |
นายพีรวุทธิ์ สีตาบุตร |
|
ด้านบริหารจัดการ |
|
1934 |
นางสาวษมาภรณ์ สายวงศ์ปัญญา |
แม่สันวิทยา |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1935 |
นางศิริญญา เขื่อนแก้ว |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1936 |
นางนงนุช ชัยนันตา |
สบปราบพิทยาคม |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1937 |
นางสาวแววดาว รู้เพียร |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1938 |
นางสาวกรรณิการ์ สิงห์กาศ |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1939 |
นายเกรียงศักดิ์ จำปาอูป |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1940 |
นายเริง ชัดทะเสมา |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1941 |
นางสุปราณี เป็งบังวัน |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1942 |
นางสาวศรัญญา ธรรมจี๋ |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1943 |
นางสาวนันทนาพร วงศ์ยศ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1944 |
นายพัฒนกรณ์ เพียงขวัญหทัย |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1945 |
นางสาวเบญจวรรณ เตจ๊ะวงศ์ |
แม่ตืนวิทยา |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1946 |
นายอดิศร ใจบ้านเอื้อม |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1947 |
นางญาณสิรีค์ วงค์เขียว |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1948 |
นางวรัฐทยา ฝั้นสืบ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1949 |
นางสาวฟองสิริ ธรรมธิกูล |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1950 |
นางโสภิณ ศิริคำน้อย |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1951 |
นางสบันนา มหาวรรณ์ |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1952 |
นางศิริธร จะวรรณา |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1953 |
นางจันทกานต์ ดวงมาลา |
แม่สันวิทยา |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1954 |
นายศุภกิจ ไชยรินทร์ |
เสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1955 |
นางสาววินัฎฐา นันตะสุข |
แจ้ห่มวิทยา |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1956 |
นางสาววิจิตรา สารมูล |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1957 |
นางสาวศศลักษณ์ เครือนันตา |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านบริหารจัดการ |
|
1958 |
นางนภาพร แสงนิล |
|
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1959 |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา |
|
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1960 |
โรงเรียนห้างฉัตรวิทยา |
|
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1961 |
นายเดชกำพล เจดีย์ยอด |
|
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1962 |
นางสาวเสาวลักษณ์ อินต๊ะสม |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1963 |
นางจิรารัตน์ วงศ์วิไล |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1964 |
นางสาวพัชราภรณ์ จันทร์ตาธรรม |
ธีรการท์บ้านโฮ่ง |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1965 |
นางสาวณฐาวิกา ดอนอุบล |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1966 |
นางสาวสกุลรัตน์ หอมแก่นจันทร์ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1967 |
นางอ้อยฤทัย ศรีวิราช |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1968 |
นางณัฐวรา ดอนดี |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1969 |
นางสาวปนัดดา ยะติน |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1970 |
นางสาวอดิศา แซ่ลี่ |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1971 |
นางธมนพัชร์ พงศ์สุพัฒน์ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1972 |
นายพิสิฐ คำภิโร |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1973 |
นางสาวชนกกานต์ เนตรรัศมี |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1974 |
นางสาวเมธาพร สงกานต์ทิพ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1975 |
นางพรพรรณ์ ไชยเมือง |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1976 |
นางสาวพัชริดา ริยะป่า |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1977 |
นางทับทิม พิทักษ์เขตขัณฑ์ |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1978 |
นางสาวกฤติยา หอมเพียร |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1979 |
นางสาวพัณนิดา ใจยา |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1980 |
นางสาวจิตรา สมพิงค์ |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1981 |
นางจุฑาทิพย์ นิมิตรเกียรติไกล |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1982 |
นายทศวัฒน์ หอมแก่นจันทร์ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1983 |
นางสาวกาญจนา โนหลักหมื่น |
แจ้ห่มวิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1984 |
นายธรัช พุทธรักษ์ |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1985 |
นายวรกมล ตั๋นมาเชื้อ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1986 |
นายภัทรพงศ์ จำปาวัน |
แม่ทะวิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1987 |
นางสาววรรณกมล ศุภิวมุติ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1988 |
นางสาวอรพินทุ์ อวฤทธิ์ |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1989 |
นางธีรดา แก้วบุญปัน |
ทุ่งอุดมวิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1990 |
นางสาวมีนณา ธนันไชย |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1991 |
ว่าที่ ร.ต.วรัญญู เรือนคำ |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1992 |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม |
|
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1993 |
นางรติมา ปฤษฎางคเดชา |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1994 |
นางสาวชนกนันท์ ขามะวัน |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1995 |
นางสาวประภารัตน์ หล้ากาศ |
เวียงเจดีย์วิทยา |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1996 |
นางพรนภัส เอื้อแท้ |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1997 |
นายบรรเจิด สระปัญญา |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
1998 |
นางสาวดวงฤทัย ธนามี |
ลำปางกัลยาณี |
|
|
2446 |
นางสาวนราพร ณ จันตา |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านวิชาการ |
|
2447 |
นางสาวชุติมา เจริญผล |
วชิรป่าซาง |
ด้านวิชาการ |
|
2448 |
นายอุเทน วงษ์ชีวะสกุล |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านการจัดการศึกษา |
|
2449 |
นางสาวดานุมาศ ทิยาว |
ประชารัฐธรรมคุณ |
ด้านบริหารจัดการ |
|
2450 |
นายฐิติกร หล้าวงศ์ษา |
ลำปางกัลยาณี |
ด้านนวัตกรรมและเทคโนโลยีเพื่อการเรียนการสอน |
|
2451 |
นางนิภา ขันตรี |
บุญวาทย์วิทยาลัย |
ด้านบริหารจัดการ |
|