หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
สังกัด/โรงเรียน |
ประเภทรางวัล |
พิมพ์ |
709 |
นายศานติกรศิ์ วงค์เขียว |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
710 |
นางสาวปาณิสรา ใจเรือน |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
711 |
นางสาวอรพรรณ หมูเทพ |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
712 |
นายนันทพงศ์ จิตจำนงศ์ |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
713 |
นายภานุพันธ์ อ้ายวงศ์ |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
714 |
นายชยานันท์ ชาลีเปรี่ยม |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
715 |
นายปัญญากร พรมวัง |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
716 |
นายภัทรพล คงดี |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
717 |
นายชนกันต์ หนุ่มน้อย |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
718 |
นางสาวมนทิตา ทาดี |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
719 |
นางสาวสโรชา โปทา |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
720 |
นายอิสรา ยะฟู |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
721 |
นางสาวกนกวรรณ เตจ๊ะ |
สบปราบพิทยาคม |
รางวัลชนะเลิศ |
|
722 |
นายดำรงค์ ตุลาสืบ |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
723 |
นายสากล มะหิธิ |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
724 |
ว่าที่ร้อยตรีสาธิต บุญเมืองขวา |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
725 |
นางสาวนันทัชพร คำดี |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
726 |
นางสาวลลิตา พลพงษ์ |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
727 |
นางสาวกณิกา หงษ์หิน |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
728 |
นางสาวอริสรา สิงห์ใจ |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
729 |
นางสาวอังคณา ฝั้นปัญญา |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
730 |
นายจิรายุทธ อวดดี |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
731 |
นายณัฐพงศ์ ใจดี |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
732 |
นางสาวนิทัยรัตน์ กลิ่นมาลา |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
733 |
นางสาวพิราอร แก้วก้อน |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
734 |
นางสาววอรทัย ลาภโต |
วังเหนือวิทยา |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๑ |
|
735 |
นายจรัส คำอ้าย |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
736 |
นางสาวจิราวรรณ ม่วงจันทร์ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
737 |
นางสาวศุภลักษณ์ คำลือ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
738 |
นางสาวณหทัย จินะกาศ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
739 |
นายศิวะวงศ์ เจริญลาภ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
740 |
นางสาวธิติมา ชมภุงาม |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
741 |
นางสาวแพรวา วงศ์สุวรรณ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
742 |
นางสาวปิยอร ดวงไทย |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
743 |
นายสาริน จันเทมา |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
744 |
นายพรนับพัน ปินคำ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
745 |
นางสาวภิชญาภา นันทะเสน |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
746 |
นางสาวจิรประภาภรณ์ พานเหล็ก |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
747 |
นางสาวปวริศา โยธา |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
748 |
นางสาวนัทธมน ปินตา |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
749 |
นางสาวพิมพ์ชนก ตันตรา |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
750 |
นางสาวเมธาวดี จินะธรรม |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
751 |
นางสาวทิพย์สุคนธ์ ณ เชียงใหม่ |
จักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
รางวัลรองชนะเลิศ อันดับ ๒ |
|
752 |
นางสาวษมาภรณ์ สายวงศ์ปัญญา |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
753 |
นางศุภิสรา ไวสิทธิ์ |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
754 |
นางสาวศิรินาถ สิทธิการ |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
755 |
นางสาววิยะดา โกดี |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
756 |
นางสาววันวิสา กาวิชัย |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
757 |
เด็กหญิงณัฐริกา พนมกาล |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
758 |
เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ ทุนส่าง |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
759 |
นางสาวสุนาวี แก้วหล้า |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
760 |
เด็กหญิงฑิฆัมพร ใชยเลิศ |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
761 |
นางสาวสุพิชญา แก้วปินตา |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
762 |
นางสาวปรียานุช สอนราษฎร์ |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
763 |
นางสาวชลาลัย ใจคำวัง |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
764 |
เด็กหญิงธิมลฑา วงศ์จันทร์ |
แม่สันวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
765 |
นางธีรดา แก้วบุญบัน |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
766 |
นางทับทิม พิทักษ์เขตขัณฑ์ |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
767 |
นางกาญจนา ขอน้อย |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
768 |
นายภัทรชาติ กลิ่นชิด |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
769 |
นายนภัสพงษ์ ต้นกลาง |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
770 |
นางสาวปุณญพัฒน์ ใจหวัง |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
771 |
นางเอกาพล หมั่นเที่ยง |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
772 |
นางสาวทินกร จะมัง |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
773 |
นางสาวจีรยุทธ กำลังเก่ง |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
774 |
นางสาวณัฐธิดา เป็นปึก |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
775 |
นางสาวมนสิการ สอนดี |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
776 |
นางสาวภัทรวดี ท้าวเมืองใจ |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
777 |
นางสาวอาทิติยา ชื่อหลาย |
ทุ่งอุดมวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
778 |
นายประนอม ไทยกรรณ์ |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
779 |
นางสุวิกาญจน์สิริ พิจอมบุตร |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
780 |
นางมงคลยา พานดง |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
781 |
นายวรเทพ เทพประชุม |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
782 |
นางสาววิภาพร ของเดิม |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
783 |
นางสาวพิชชานันท์ คนเก่ง |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
784 |
นางสาวหนึ่งฤทัย จุลพันธ์ |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
785 |
นางสาวจุฑารัตน์ แปดนัด |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
786 |
นางสาวภัทรพร วาดเขียน |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
787 |
นางสาวมนปริยา โกสุโท |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
788 |
นางสาวกมลทิพย์ บุญมา |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
789 |
นางสาววนิดา อินทะสร้อย |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
790 |
นางสาวภัคคีมา มานะศิริมันต์ |
ทุ่งกว๋าววิทยาคม |
รางวัลชมเชย |
|
791 |
นายวิโรจ หลักมั่น |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
792 |
นายอุเทน เครือแปง |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
793 |
นางสาวดลยา มะโนบาง |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
794 |
นายศุภชัย กาวิชา |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
795 |
นายอนุพงษ์ สองเมือ |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
796 |
นายนันทวัฒน์ วาจาสัจจะ |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
797 |
นายธนวัฒน์ สืบอ้าย |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
798 |
นายสรวิชญ์ อินต๊ะพันธ์ |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
799 |
นายพิสิษฐ์ มะไฟ |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
800 |
นายปณิธาน วะณาพันธุ์ |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
801 |
นางสาวปาจรีย์ คำดี |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
802 |
นางสาวนิชดา สุริยะวงศ์ |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
803 |
นางสาวปราณปรียา บุตรเคน |
เถินวิทยา |
รางวัลชมเชย |
|
804 |
นายธีระศักดิ์ แก้วสุข |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
รางวัลชมเชย |
|
805 |
นางสาวอำภา เขียวดี |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
รางวัลชมเชย |
|
806 |
นางสาวสุริยาพร ญาณตาล |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
รางวัลชมเชย |
|
807 |
นายธนวรรธน์ ชัยยา |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
รางวัลชมเชย |
|
808 |
นางสาวณัฐณิชา ตาโล๊ะ |
ธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
รางวัลชมเชย |
|