หมายเลข |
ชื่อ - นามสกุล |
สังกัด/โรงเรียน |
ประเภท |
พิมพ์ |
3153 |
ดร.จิรภัทร หลงกุล |
|
วิทยากรอบรม |
|
3154 |
นายยงยุทธ วงค์วิชัย |
|
วิทยากรอบรม |
|
3155 |
นางสาวเบญญา เอมาวัฒน์ |
|
วิทยากรอบรม |
|
3156 |
นายโสตถิพงศ์ รัตนา |
โรงเรียนกิ่วลมวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3157 |
นางสาววินัฎฐา นันตะสุข |
โรงเรียนแจ้ห่มวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3158 |
นายพิทักษ์ สร้อยศิริกุล |
โรงเรียนแจ้ห่มวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3159 |
นางสาวปานฤทัย บ้านคุ้ม |
โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาฯ |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3160 |
นางสาวธัญญารัตน์ สมกองแก้ว |
โรงเรียนเถินวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3161 |
นางสาวสินีนาฎ กอบกำ |
โรงเรียนเถินวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3162 |
นางนิตยา สมบุญ |
โรงเรียนทุ่งกว๋าววิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3163 |
ว่าที่ร้อยตรีจักราพัฒน์ มะโนเรือน |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3164 |
นางสาวอธิฐาน ปันงาม |
โรงเรียนประชารัฐธรรมคุณ |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3165 |
นางณัฐสุดา ท้าวเขื่อน |
โรงเรียนประชาราชวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3166 |
นายกมลภพ วสิษฐวุฒิ |
โรงเรียนโป่งหลวงวิทยาฯ |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3167 |
นางสาวธนวดี กระจ่างจิต |
โรงเรียนเมืองปานวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3168 |
นางสาวอรพิม เพิ่มสมัคร |
โรงเรียนแม่ทะวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3169 |
นางสาวนงลักษณ์ คำพรหม |
โรงเรียนแม่พริกวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3170 |
นายณัฐวุฒิ กันทะหมื่น |
โรงเรียนแม่เมาะวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3171 |
นางทิวาพร วัฒนานุกร |
โรงเรียนแม่เมาะวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3172 |
นางสาวปนัดดา ยะติน |
โรงเรียนลำปางกัลยาณี |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3173 |
นางสาวนารีรัตน์ จัดสวย |
โรงเรียนลำปางกัลยาณี |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3174 |
นางสาวอุบลรัตน์ สุภายอง |
โรงเรียนวังเหนือวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3175 |
นางปภาดา รัตนประทีป |
โรงเรียนเวียงตาลพิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3176 |
นางสาวสันธิยา สุธา |
โรงเรียนเวียงมอกวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3177 |
นางสาวเรณู โนแก้ว |
โรงเรียนสบจางวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3178 |
นางสาวกิตติยา แก้วสิงห์ |
โรงเรียนสบปราบพิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3179 |
นางสาวนลินรัตน์ อิมิวัฒน์ |
โรงเรียนสบปราบพิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3180 |
นางสาวจันทิมา ยะชะระ |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3181 |
นายอนุฤทธิ์ ปกติจิต |
โรงเรียนเสด็จวนชยางค์กูลวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3182 |
นายธนโชติ วงค์ดวง |
โรงเรียนห้างฉัตรวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3183 |
นางรัตนา คำตาบุตร |
โรงเรียนไหล่หินวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3184 |
นางสาวฐิติพร บุญมา |
โรงเรียนแม่ทะพัฒนศึกษา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3185 |
นางสาวสิรินยา บุญสืบ |
โรงเรียนเกาะคาวิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3186 |
นางสาวปิยะณัฐ นันทการณ์ |
โรงเรียนเมืองมายวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3187 |
นายทักษ์ดนัย พรมมินทร์ |
โรงเรียนแม่ทะประชาสามัคคี |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3188 |
นายนริศ บุญญานุพงศ์ |
โรงเรียนจักรคำคณาทร จังหวัดลำพูน |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3189 |
นายดนุพล วงศ์พนัสสัก |
โรงเรียนทาขุมเงินวิทยาคาร |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3190 |
นางสาวพัชรี จิรัตน์พฤกษ์ |
โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3191 |
นางกาญจนา เหลืองทา |
โรงเรียนธีรกานท์บ้านโฮ่ง |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3192 |
นางวรัญญา ถาวรวิสุทธิ์ |
โรงเรียนน้ำดิบวิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3193 |
นายบรรเจิด คุรุกิจ |
โรงเรียนบ้านแป้นพิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3194 |
นายณัฐวัตร ชัยมณี |
โรงเรียนบ้านโฮ่งรัตนวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3195 |
นางกนกพร อุสาหะพงษ์สิน |
โรงเรียนป่าซาง |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3196 |
นายยุทธนา บุญทา |
โรงเรียนป่าตาลบ้านธิพิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3197 |
นางสาวตวงรัตน์ ยะจอม |
โรงเรียนแม่ตืนวิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3198 |
นางดวงแก้ว เทพสุวรรณ |
โรงเรียนแม่ทาวิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3199 |
นายเกรียงศักดิ์ จันทร์วงค์ |
โรงเรียนวชิรป่าซาง |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3200 |
นางสาวภาวิณี ศรีกระจ่าง |
โรงเรียนเวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3201 |
นางสาวชนกนันท์ ขามะวัน |
โรงเรียนเวียงเจดีย์วิทยา |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3202 |
นางสาวสุนิษา จำปาศรี |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3203 |
นางสาวกนกวรรณ วงศ์ษายะ |
โรงเรียนส่วนบุญโญปถัมภ์ ลำพูน |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3204 |
นายปิยฉัตร ไชยแก้ว |
โรงเรียนทุ่งหัวช้างพิทยาคม |
ผู้เข้ารับการอบรม |
|
3205 |
นางรุ่งทิวา ธีระตระกูล |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3206 |
นายสรวง ศรีแก้วทุม |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3207 |
นายมนตรี นันไชย |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3208 |
นางวราภรณ์ เชื้อน้อย |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3209 |
นางสาวฐารดี วงศ์ษา |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3210 |
นางวิรัทญา ศิริวัง |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3211 |
นางสาวิตตรี ยุชมภู |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3212 |
นางสาววศินี วนรัตน์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3213 |
นางสาวศิริพรรณ ผิวเรือน |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3214 |
นางสาวสุธินี หล้าทา |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3215 |
นางสาวรสสุคนธ์ ปลื้มจิตต์ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3216 |
นางศศิธร บุญชุม |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3217 |
นางอมรพรรณ อินต๊ะสืบ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3218 |
นางสาวกาญจนา อุ่นจันตา |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3219 |
นางณัฐรดา กิติศรี |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3220 |
นางสาวชมพูนุช ใจคำปัน |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3221 |
นางสาวอำพิกา เชื้อคำลือ |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|
3222 |
นางสาวพัชรินทร์ แต้มคม |
สพม.ลำปาง ลำพูน |
คณะทำงานจัดอบรม |
|